+ Trả Lời Ðề Tài
kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Cho hoi ai da banh ranh PS3 cho minh hoi 1 vai van de ky thuat da banh ?????

Gia nhập
    Oct 2010
    Trả Lời
    2
    Thanks
    0
    Pe$ Pe$
    0

C1 Cho hoi ai da banh ranh PS3 cho minh hoi 1 vai van de ky thuat da banh ?????

sao minh thay trong ps3 cau thu xu ly cham qua ,moi lan sut dong tac rat cham ko bang Ps2 lam sao de xu ly nhanh len duoc vay ?

Cho minh hoi cach phong thu ,dieu khien hau ve kem cau thu de lay bong hieu qua ? minh nghe noi cac nut R2 R1 L1-L2 cung co tac dung phong thuc nua phai ko ,ma bam sao vay ?

Minh da doi Livepool chinh doi hinh 4-2-1-3 co thang hau ve Agger no cu lao len tan cong nhu hau ve ,lam sao de no chinh no ko dang len cao duoc nua vay ?

Minh hoi cach lua bong ky thuat ,may dong tac ky thuat bam nut sao ,thay may thang may no di bong ghe qua ma minh ko biet lua bong nhu the nao ,tai vi no xu ly cham qua .co ai biet thi chi dum nha ?

Co 1 van de nay minh thay buc xuc lam ,sao minh da PS3 kho duoc huong penalty qua ,da ca 1 mua Master ma ko duoc 1 qua nao ,ma no don chan minh trong vong cam lien tuc ,ko hieu sao ,da PS2 la duoc huong khoang 10 qua roi ?.

Minh sap da giai roi nen hoi bi quyet ky thuat nen nho cac ban chi day
    thanks rat nhieu

Gia nhập
    Dec 2009
    Nơi cư ngụ
    1 góc tại Thủ đô Hà Nội
    Trả Lời
    5.201
    Thanks
    4.997
    Thanked 3.798 Times in 2.455 Posts
    Pe$ Pe$
    1.693

1. Ở PES10 PS3 , các cầu thủ có tốc độ xử lý bóng rất chậm . Ko thể nhanh như PS2 . Bắt buộc bạn phải quen với nhịp độ xử lý bóng đó để sớm đưa ra những quyết định cho từng tình huống . Theo mình thấy thì đấy cũng là điểm rất dở của PES10 : Đối thủ có thể đoán trước bạn sẽ làm gì .

2. Cách phòng thủ : Mình thấy cũng ko khác gì so với PS2 , thậm chí còn dễ fòng thủ hơn PS2 vì các tình huống bóng diễn ra rất chậm và có thể đoán trước ý đồ đối thủ .

3. Muốn rê dắt bóng trong PES10 , thì đầu tiên là bạn fải nhanh tay . Thứ 2 là bạn phải sử dụng đc các siêu nhân như Messi , CR9 , Kaká . Mình thấy bạn đá Liverpool thì ko thể rê dắt đc , lý do là cầu thủ liverpool tuy khỏe ,nhưng đa phần khá chậm chạp , ko thích hợp cho việc rê dắt và lừa bóng . Ngoài ra , có thể sử dụng 1 skill rất hiệu quả trong PES10 , đó là step over turn . Thực hiện bằng cách khi đang chạy nhanh , thả hết các nút ra rồi bấm tiến(theo hướng tấn công) + sang(90* so với hướng tiến).

4. PES10 PS3 là như vậy . Trọng tài bị mù mà :cuoi3:

5. Sắp đá giải , mà đến giờ mới hỏi những điều này , thì mình e là bạn sẽ ko đạt đc kết quả tốt ở giải đấu sắp tới đâu
    Last edited by montella8504; 05-10-2010 at 12:51 PM.

3. The Following User Says Thank You to montella8504 For This Useful Post:

+ Trả Lời Ðề Tài